, Masanin Kimiyya na Masters a Jami’ar Tsakiyar Turai a Hungary 2022

Masanin Kimiyya na Masters a Jami’ar Tsakiyar Turai a Hungary 2022

Jami’ar Tsakiya ta Tsakiya a Hungary tana maraba da shirye -shirye don CEU’s Master Excellence Scholarship daga masu neman takaddama don zaman koyarwa na 2022/23. ‘Yan takarar da suka zauna gaba daya a Budapest ba su da takaddama don gidajen CEU.

Makarantar Manufofin Jama’a ta Tsakiya ta Tsakiya (CEU) ita ce, a cikin jimlar mahaliccinta, George Soros, “sabon nau’in ƙungiyar duniya da ke kula da matsalolin duniya” ta hanyar lura da yawa na ɗaukar hoto na jama’a, horar da ƙasa. da karatu, da ƙari mai mahimmanci tare da motsa jiki na ɗaukar hoto.

Rarraba jama’a a halin yanzu yana cikin rikicin duniya, mai ɗimbin yawa. Yin aiki a cikin jagorancin zaman lafiya mafi aminci, adalci na zamantakewa, da yuwuwar muhalli-don lissafa kaɗan-yana kira ga rushewar ƙasa da shiga harkar kasuwanci don ba sabon abu mai kyau ba.

SPP ƙungiya ce mai karatun digiri na fannoni da yawa waɗanda suka himmatu ga ƙa’idodin jama’a mai buɗewa da shirya madaidaiciyar madaidaiciyar hanyoyin haɗin gwiwa tsakanin karatu da motsa jiki a matsayin hanya ɗaya don magance abin da, gaba ɗaya, gazawar fitattun masu ɗaukar hoto don magance matsakaicin mahimmancin matsalolin zamaninmu. .

Buƙatun yin manufofin suna mai da hankali kan dabarun siyasa da na zamantakewa da na kuɗi na musamman ga yanayin shugabanci daban-daban, haka nan kuma mafi kyau kuma mafi girman kwatancen ra’ayoyi daban-daban.

Don haka, SPP tana da ƙarfi sosai, tana jan hankalin kowane ɗalibi da kwaleji daga fannoni daban -daban kuma yana shiga cikin hanyoyin ƙwarewa iri -iri. Masu neman SPP sune makomar ‘yan kasuwa na zamantakewa da siyasa, waɗanda aka shirya don ba da gudummawar ƙasa a cikin hanyar magance manyan matsalolin ɗaukar hankalin jama’a na ƙarni na ashirin da ɗaya.

Makarantar tana ba da fakitin difloma na 4 a cikin ɗaukar hoto na jama’a, da kuma waƙar ɗaukar hoto na jama’a na Ph.D. a cikin shirin Kimiyyar Siyasa. An tsara fakitin difloma ɗin don ɗalibai daga ko’ina cikin ƙasashen duniya masu buƙatar ayyukan da ke tsakanin jama’a, masu zaman kansu, da masana’antun da ba sa samun kuɗi a cikin gida, na ƙasa, Tarayyar Turai da matakan duniya.

Makarantar tana da kwalejin kwalejin mazaunin ban mamaki, kwalejin tafiya mai kyau da aka yi daga manyan masu bincike, da kuma masu aikin ciki da filin ɗaukar hoto na jama’a waɗanda ke ɗauke da ɗimbin darussan koyarwa da abubuwan hannu zuwa ga aji daban-daban na SPP.

Masu ba da kyautar tallafin karatu na Masters Excellence waɗanda aka ba su gidaje a ciki Cibiyar Reshen CEU suna da zaɓi don ƙi shi. A cikin irin wannan yanayi, duk da haka, CEU yanzu ba ta bayar da cajin damar zama.

Kwamitin shigar da kara zai tantance ‘yan takara a matakin gaba daya, tare da yin la’akari da hasashen mutum don kowane ci gaban koyarwa da na sirri da kuma takamaiman fasali da rahotannin da yakamata ita ko ita ta kai teburin don sanya SPP ta zama babban tudu na rabe-raben kasa. ‘Yan takarar na iya zama masu sanin shawarar (kamar kowane yarjejeniyar kunshin albarkatun kuɗi da aka bayar) ta hanyar kayan aikin yanar gizo a ranar 1 ga Afrilu.

Darajar Ilimin Kwarewa na Masters a Jami’ar Tsakiyar Turai
Wannan lambar yabo ta malanta tana ba da cikakkiyar darajar horo da inshorar lafiya.

Bugu da ƙari, ana ba masu cin garantin izinin wata-wata zuwa 96,000 HUF (zagaye EUR € 350) don taimakawa tare da tsadar abinci da farashi daban-daban.

Gidaje guda ɗaya ko raba tare a ciki Cibiyar Reshen CEU ana ba wa wasu masu cin gajiyar tallafin karatu a kan cancantar koyarwa.

Cancantar cancantar Siyarwa na Babbar Jagora a Jami’ar Tsakiyar Turai
Suna shigar da ɗaliban kwaleji a duniya
‘Yan takarar dukkan ƙasashe na iya neman aiki.
Yadda ake Aiwatar da Karatuttukan Ilimin Masters a Jami’ar Tsakiyar Turai
Ana iya ba da duk masu neman kulawa a kai a kai don samun taimakon kuɗi gaba ɗaya. Babu wani software daban.

Sakawa ga Jagora na Gudanar da Jama’a (MPA) hanya ce ta matakai biyu wanda ya ƙunshi rubutaccen software da aka lura ta hanyar hira akan buƙata.

Aikace-aikacen Aikace-aikacen: SPP tana ɗaukar shirye-shirye don shirin MPA na watanni biyu-12. Shirye -shiryen da ba a gama ba ba za su iya ɗaukar hankali ba. Don gamsar da Ka’idodin Shiga CEU da ƙa’idodin Makarantar, duk masu nema za su so

sanya takardu masu zuwa:

  • Cikakken Aikace -aikacen Kan layi
  • Tabbacin ƙwarewar Ingilishi
  • Digiri na Bachelor ko makamancinsa
  • Tsarin karatun
  • Haruffa biyu na shawarwarin
  • Bayanin manufa
  • Amsawa ga rubutun 1 mai sauri

Aikace -aikace akan ranar ƙarshe

Idan kuna buƙatar ɗaukar isar da hankali don Kwalejin Ilimin Babbar Jagora, ana buƙatar yin amfani da ku ta 1 ga Fabrairu, 2022 (23:59, LOKACIN TURAI TA TSAKIYA).

Don ƙarin bayani, Danna Nan

Ba sa sha’awar Masanin Kimiyya na Babbar Jagora a Jami’ar Tsakiyar Turai? Dubi guraben karatu daban -daban anan