, Lokacin da za a shigo da CMO a cikin Farawa

Lokacin da za a shigo da CMO a cikin Farawa

A matsayina na wanda ya fara farawa, kuna da kaya zuwa farantin ku. Kuna da ra’ayin ku, samfurin ku. Kuna da tsarin kasuwancin ku na kasuwanci. Kuna da kuɗi. Kuna da abokan hulɗar ku. Kuna da tallan ku?…

Tare da abubuwa da yawa da za a yi la’akari da su yayin fara kasuwancin kasuwanci, kowane lokaci kuma daga baya talla yana karkata gefe guda. Mutane da yawa suna yin kuskuren yin imani da sabon sabis ko samfur ɗin su na farko-farko da mutane za su yi tururuwa zuwa gare ta ko ta yaya.

Yanzu ba haka lamarin yake ba. Ba tare da alama ba, saƙo, da alƙawarin, za ku fara da hasara. Daga can, kuna son burin, bayan wannan hanya ce don cimma burin. Kuna son kimantawa na yau da kullun don yanke shawarar abin da ke gudana da abin da ba haka ba. A takaice, kuna son talla ga farantin ku tun daga farko.

Idan kun gamsu, bari muyi magana mai daɗi don samun tallan.

Babban Ma’aikacin Talla

Tabbas ba daidai bane cewa ‘yan talla sun fi kowa girma. Za a iya jarabtar ku hayar memba na rukuni tare da jin daɗin talla a kan kafofin watsa labarun ko ta imel, mai yiwuwa har ma da ɗalibi. Matsalar ita ce yin ƙaramin tsirara tare tare da tallan ku wataƙila don samun sakamako iri ɗaya kamar yin komai: sifili.

Nauyin da memba na ƙungiyar tallan ku ke yi kowace rana ƙaramin ɓangaren talla ne gaba ɗaya. Ee, kuna son aiwatar da talla, duk da haka ba tare da wata hanya ba, zaku juya ƙafafun ku kuma jefa kuɗi a rawar da yanzu ba ta amfanar da kasuwancin ku na farko kwata -kwata. Ko da muni, rigar tallan ku ba za ta mai da hankali ba tare da fitar da alama mai ƙarfi da saƙo tun daga farko. Tallace -tallacen da sabon kamfani ɗinku ke sarrafawa don saya na iya son yin hidima mafi sauƙi don rikitar da masu siyan kayan aiki.

Babban Jami’in Talla na Cikakke

Kuna iya yin tambaya cewa mafi kyawun matakin talla yana da mahimmanci daga farkon, kuma kuna iya dacewa. Kuna son mutumin da zai iya kasancewa daga ƙasa har ya taimaka wajen faɗaɗa tambarin ku da saƙo kafin ku fara tura duk wani kayan talla.

Ko waccan gwamnatin talla ɗin Babban Jami’in Tallace -tallace ce ko Daraktan Tallace -tallace ne gaba ɗaya gwargwadon ku – duka biyun, yana iya zama ɗan lokaci a cikin buƙatun ku. Yi la’akari da kuɗin ku don talla (kuma ku kasance masu gaskiya, wannan bazai isa ba, ba tare da la’akari da hakan ba) kuma ku tambayi kanku idan kuna iya samun isasshen kuɗi CMO da ƙungiyar talla mai mahimmanci don aiwatar da hanyar saka alama da tallan da aka ƙera ta hanyar sabuwar gwamnatin ku.

Tsarin CMO

Abin da kuke nema shine wannan wurin alewa tsakanin hanya da aiwatarwa, duk yayin da kuke cikin kuɗin ku. Wurin tabo ɗin shine CMO mai ƙyalli. Sau da yawa, masu farawa suna tsallake haɗarin zuwa zane-zane tare da CMO Fractional saboda gaskiyar cewa ba su amince da gwamnatin talla na ɗan lokaci ba na iya gane hangen nesa, manufa, da hangen nesa ga makoma. Me ya sa, suke tambaya, shin mutum zai iya sanya irin wannan yunƙurin a cikin ayyukan da za su bar? Kuma ta yaya za ku iya son Tallafin CMO mai yuwuwar talla don shigowar kaddara?

Yana da mahimmanci a gane cewa CMO Fractional CMO ya juya zuwa ainihin abin da farkon farawa yake buƙata, daidai lokacin da kuke so. Kuna iya samun isasshen kuɗi hanyar babban mataki da tsarawa, kuma kuna iya samun isasshen kuɗin aiwatar da talla yayin da kuke zane-zane tare da ƙwararren mai talla. A zahiri, mutane da yawa suna isar da su tare da ƙwararrun ƙungiyoyin su, don kada ku ma so ku ɓata lokaci don neman ƙwararru don aiwatar da tsare -tsaren ku.

Ko da mafi girma, madaidaicin CMO na Fractional zai taimaka wajen ƙirƙirar hanyoyin don taimakawa makomar ku CMO madawwami ta buga ƙasa.

Don haka, alhali dole ku yi hayar Fractional CMO a farkon ku? A yanzu.