, Kuna Rasa Waɗannan Abubuwa Takwas na Ƙwarewar Kwarewar Abokin Ciniki

Kuna Rasa Waɗannan Abubuwa Takwas na Ƙwarewar Kwarewar Abokin Ciniki

Yawancin kamfanoni suna da ƙwarewar ƙwarewar abokin ciniki wanda suke ƙoƙarin warwarewa. Wasu abubuwan na iya kasancewa a wurin, amma koyaushe akwai damar haɓakawa. Ta hanyar haɗa waɗannan ƙananan ɓangarorin, kasuwancinku zai yi fice a tsakanin masu fafatawa da shi!

  • gidan yanar gizo mai amfani da dashboard

Gidan yanar gizonku shine inda komai ke farawa, galibi shine farkon taɓawar ku tare da abokin ciniki.

Yawancin gidajen yanar gizon da muke gani a yau ba su cika cikakke ba kuma wannan matsala ce. Idan Google za ta iya samun gidan yanar gizonku cikin sauƙi – hakan yana da kyau – amma zai kasance kawai matakin farko zuwa ga nasara. Ka tuna cewa yawancin abokan ciniki ba sa wuce shafi na ɗaya a cikin sakamakon binciken kwayoyin halitta.

Don haka, idan ba za su iya samun ku ba, kuna iya sumbantar su da kyau.

Shafukan yanar gizo na yau yakamata su zama masu sauƙin amfani da kyau a lokaci guda. Yakamata su kasance masu fadakarwa da gaskiya. Kuna buƙatar duk wannan don samun amincewar abokin ciniki, wanda shine babban mahimmancin ci gaban kasuwanci.

  • babban tallafin taɗi akan layi

Babu wani abin da ya fi ban takaici fiye da sabis na tallafin taɗi mara kyau. Zai iya lalata duk ƙwarewar mai amfani kuma wani lokacin har ma da alama. Idan abokan cinikin ku sun jira na awanni kafin su sami wani taimako – wannan ba abin karɓa ba ne!

A yau, yana da mahimmanci don bayar da tallafin taɗi akan layi azaman muhimmin sashi na sabis na abokin ciniki. Hanya mafi kyau don samar da manyan sabis na taɗi kai tsaye shine ta hayar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda za su iya amsa tambayoyin abokin ciniki cikin sauri kuma su ba su taimakon da suke buƙata. Koyaya, kuna buƙatar kayan aiki mai kyau don kula da duk waɗannan buƙatun, suma.

Kyakkyawan kayan aikin taɗi na rayuwa na iya haifar da bambanci tsakanin ƙwarewar mai amfani ko mara kyau.

  • saurin isar da manufofin dawowa

Lokacin da abokan ciniki ke siyan kan layi, suna tsammanin umarnin su zai zo da sauri. Ba sa son jira makonni kafin karɓar sayan su – kawai ba shi da daraja a gare su! Idan samfuran ku suna da saurin lokaci, kuna buƙatar nemo hanyar da za ku isar da su cikin sauri.

Wani abu mai mahimmanci shine manufar dawowa. Ba za ku iya tilasta abokan ciniki su sayi wani abu ba ko sa musu wahala idan suna son canza tunaninsu da mayar da abu. Yanayin e-commerce na yau yana buƙatar ƙarin sassauci, wanda ke nufin cewa masu siyar da kan layi dole ne su yarda da bayar da manufofin dawowar sassauƙa.

  • ingantaccen hanyar warware matsalar

Matsaloli suna faruwa, wannan shine yadda abin yake. Ko kuna siyar da samfura ko ayyuka akan layi – batutuwa na iya tasowa a kowane lokaci kuma a cikin nau’ikan daban -daban. Abokin ciniki na iya cewa ba su taɓa samun samfurin ba koda kuwa babu imel ɗin tabbatarwa da aka aiko musu ko kunshin su ya ɓace yayin isar.

Kyakkyawar hanyar magance waɗannan matsalolin ita ce ta samar da ingantacciyar hanyar warware matsalar. Ya kamata ku iya sadarwa tare da abokan cinikin ku ba tare da la’akari da batun ba. Idan kuna siyar da samfura akan layi, tabbatar cewa kowane shafin samfurin yana zuwa tare da cikakken bayani game da yadda ake tuntuɓar ku idan akwai matsala a hanya. Idan ba haka ba, bayar da ƙarin tallafi (don tabbatar da cewa an kula da abokan cinikin ku!) Misali. ta hanyoyin wayar tarho na kasuwanci.

  • sakamako da shirye -shiryen aminci

Lada da shirye -shiryen biyayya suna da matukar mahimmanci ga abokan cinikin yau. Yawancin samfuran suna ba abokan cinikinsu masu aminci wasu nau’ikan ragi ko bayarwa kyauta akan samfur, amma ba lallai bane ya zama haka.

A yau, zaku iya fito da wani sabon salo wanda zai ba abokan cinikin ku damar jin daɗin godiya fiye da da. Kuna buƙatar kawai tabbatar da cewa lamuran ku da shirye -shiryen aminci sun dace musamman ga kowane abokin ciniki.

Hakanan kuna iya tunanin kafa wani shiri na musamman don ƙoƙarin tallan tallace -tallace. Wannan babbar hanya ce don samar da tallace -tallace yayin saka wa abokan cinikin ku lokaci guda.

  • ƙima a cikin duk abin da kuke yi

Kowane maɓallin taɓawa ɗaya yana ƙidaya idan ya zo ga ƙwarewar abokin ciniki. Misali, idan gidan yanar gizon ku ba shi da kowane irin bayani game da samfuran da kuke siyarwa ko kuma ba ya bayar da shafin tuntuɓar – ana iya kallon hakan azaman babbar matsala. Me ya sa? Da kyau, saboda abokan ciniki suna buƙatar duk taimakon da zasu iya samu kwanakin nan kuma wani lokacin ma ƙaramin kuskure ɗaya na iya lalata ƙwarewar siyayya ta kan layi!

Bayar da ƙima a cikin duk abin da kuke yi yana da mahimmanci idan kuna son samun amincewar abokin ciniki. Ana iya samun amana kawai ta hanyar ingancin samfuran ku da sabis, amma hakan bai isa ba. Kuna buƙatar ba abokan ciniki wani nau’in ƙarin ƙwarewa wanda zai sa su ji ƙima a matsayin mutum. Rashin gaskiya zai sa ba za su sake yin kasuwanci tare da ku ba idan sun gan ku marasa gaskiya.

Mene ne idan, maimakon aika imel kawai tare da ‘yan umarni, kun shirya gidan yanar gizo inda ba za ku iya gabatar da mafita kawai ba amma kuma ku gudanar da zaman Tambaya da Amsa?

  • gina alaƙa, ba tallace -tallace ba

Yana da mahimmanci ku mai da hankali ga abokan cinikin ku kuma ku gina alaƙa ta dogon lokaci tare da su. Idan kuna tunanin kawai tallace -tallace, babu wani abin kirki da zai fito daga ciki – aƙalla ba a ciki ba